:
:

anhculocc
cái dm sv kiểu gì mà mĩ đồ thua cả as, nói thật nha chú GM chú hút máu hơn cả as nữa , sv của chú kiểu gì mà ko ai đi ctc ko ai đi xích bích + gia mạnh quan, săn bos sv thì có mỗi team của tui, tui nghĩ chú đóng mẹ sv của chú lại đi, rùi chú chơi 1 mình đi. sv private mà thua cả as đéo hiểu cách làm việc của chú Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá Yếu quá 

:
:

giacatlang
chúng tôi biết chúng tôi đang làm gì,để cho sv phát triển.nghe mà ngứa cả đít.phát triển được cái sv này tao làm con mày.cái thứ chưa chơi đã muốn kiếm tiền bỏ túi.xác định đóng mẹ cửa đi cho lành

:
:

thailaidtk2
sv đéo có người chơi chán thật đấy.săn boss 1mình ctc 1mình xb+gmq 1mình...tình trạng thế này để cho GM nó chơi 1mình luôn.

:
:

locmylong00
Các bác đừng nóng sv này cũng đc . Đc ở chỗ đỡ tiền mua đặc tốc , Hơn as 1 điểm .  :> :> :> 

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất